Thuốc Pacemin

Số đăng ký: VD-5430-08

Dạng bào chế: Viên nang

Đói gói: Lọ 100 viên, 200 viên, hộp 10 vỉ x 10 viên

Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây - VIỆT NAM

Nhà phân phối:

Nhà đăng ký:

Thành phần: Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 4mg



  • Trình bày

              Hộp 10 vỉ x 10 viên nang

  • Thành phần

              Paracetamol                           : 325 mg

 

       Chlorpheniramine maleat    : 2mg

  • Chỉ định

              Hạ sốt trong cảm cúm, giảm đau trong trường hợp đau răng, viêm Amidan

  • Liều dùng

              Người lớn: 1-2 viên x 3 lần/ ngày

              Trẻ em: dùng theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc

  • Bảo quản